Connect with us

ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ

Horoscope Today 22 November 2022: ಇಂದು ತುಲಾ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಚಂದ್ರನ ಸಂವಹನ – ದ್ರಾದಶ ರಾಶಿಗಳ ಫಲಾಫಲ ಹೀಗಿರಲಿದೆ

Ad Widget

Ad Widget

Horoscope Today 22 November 2022 :   ನಿತ್ಯ ಪಂಚಾಂಗ: ಶುಭಕೃತನಾಮ ಸಂವತ್ಸರ, ದಕ್ಷಿಣಾಯನ, ಕಾರ್ತಿಕ ಮಾಸ, ಶರದೃತು ಋತು, ಕೃಷ್ಣಪಕ್ಷ, ತ್ರಯೋದಶಿ ತಿಥಿ, ಮಂಗಳವಾರ, ನವಂಬರ್ 22, 2022. ಸ್ವಾತಿ ನಕ್ಷತ್ರ, ರಾಹುಕಾಲ: ಇಂದು ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 02.50ರಿಂದ ಇಂದು ಸಂಜೆ 04.14ರ ತನಕ. ಬೆಂಗಳೂರು ಸೂರ್ಯೋದಯ: ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 06.24. ಸೂರ್ಯಾಸ್ತ: ಸಂಜೆ 05.39

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

2022 ನವೆಂಬರ್‌ 22ರ ಮಂಗಳವಾರ : ಇಂದು, ಚಂದ್ರನು ತುಲಾ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಹಗಲು ರಾತ್ರಿ ಸಂಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ಇಂದು ಸೂರ್ಯ ರಾಶಿಯು ಇಂದು ಧನು ರಾಶಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಸ್ವಾತಿ ನಕ್ಷತ್ರದ ಪ್ರಭಾವವು ದಿನವಿಡೀ ಇರುತ್ತದೆ.

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಗ್ರಹಗಳ ಸಂವಹನದಿಂದಾಗಿ, ಈ ದಿನವು ನಿಮಗೆ ಹೇಗಿರುತ್ತದೆ? ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಚಿಹ್ನೆ ಯಾವುದು..? ನಿಮಗಿಂದು ಶುಭ ದಿನವೇ..? ಅಥವಾ ಅಶುಭ ದಿನವೇ..? ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯ ಫಲಾಫಲ ಈ ದಿನ ಹೇಗಿರುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

Ad Widget

ಮೇಷ ರಾಶಿ

Ad Widget

Ad Widget

ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಇಂದು ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿಕರೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಪರ್ಕಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವುದು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ಸಮಯದಿಂದ, ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತರಲು ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಅಪರಿಚಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಮುಖ ಸಂಭಾಷಣೆ ಅಥವಾ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಕೂಲಂಕಷವಾಗಿ ಚರ್ಚಿಸಿ ಮತ್ತು ತನಿಖೆ ಮಾಡಿ. ಸ್ವಲ್ಪ ಎಚ್ಚರ ತಪ್ಪಿದರೂ ಮೋಸ ಹೋಗಬಹುದು. ಇಂದು ವ್ಯಾಪಾರ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಯೋಗ ಪ್ರಾಣಾಯಾಮ ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-90%

​ವೃಷಭ ರಾಶಿ

ವೃಷಭ ರಾಶಿಯವರು ತಮ್ಮ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಮಧುರವಾದ ಮಾತುಗಳಿಂದ ಇತರರ ಮೇಲೆ ತಮ್ಮ ಪ್ರಭಾವವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಜನರು ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವದಿಂದ ಪ್ರಭಾವಿತರಾಗಬಹುದು. ಮನೆಗೆ ಪ್ರಮುಖ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಆಗಮನದಿಂದ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಮುಖ ವಿಷಯವನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಬಹುದು. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ತುಂಬಾ ಸ್ವಯಂ-ಕೇಂದ್ರಿತವಾಗಿರುವುದು ಮತ್ತು ಅಹಂಕಾರದ ಪ್ರಜ್ಞೆಯು ಪರಸ್ಪರ ಸಂವಹನದಲ್ಲಿ ವಾದಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಗುಣಗಳನ್ನು ಸಕಾರಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಬಳಸಿದರೆ ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸಬಹುದು. ಇಂದು, ನಿಮ್ಮ ಅಂಟಿಕೊಂಡಿರುವ ಪಾವತಿಗಳನ್ನು ಮರುಪಡೆಯಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುವತ್ತ ಗಮನಹರಿಸಿ. ನಿರ್ಗತಿಕರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-82%

​ಮಿಥುನ ರಾಶಿ

ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರು ಇಂದು ಹಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲವು ಹೊಸ ನೀತಿಗಳನ್ನು ಯೋಜಿಸುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಇದರಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತೀರಿ, ಆದ್ದರಿಂದ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿ. ಕೌಟುಂಬಿಕ ಸೌಕರ್ಯಗಳಿಗೆ ಖರ್ಚು ಕೂಡ ಇರುತ್ತದೆ. ಆತ್ಮೀಯ ಸ್ನೇಹಿತರ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಧಾರ್ಮಿಕ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚಿನ ವೆಚ್ಚಗಳಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಬಜೆಟ್ ಹಾಳಾಗಬಹುದು. ಅದನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ನೋಡಿಕೊ. ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವವರ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಾಳಜಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಅವರನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಲು ನಿಮ್ಮ ಬಿಡುವಿಲ್ಲದ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಆಂತರಿಕ ಸುಧಾರಣೆ ಅಥವಾ ಸ್ಥಳ ಬದಲಾವಣೆಯ ಅವಶ್ಯಕತೆಯಿದೆ. ಗಣೇಶನನ್ನು ಆರಾಧಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-80%

ಕಟಕ ರಾಶಿ

ಕಟಕ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಹೂಡಿಕೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ಸಮಯ ಕಳೆಯುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಅದರಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಖರ್ಚು ಅಧಿಕವಾಗಿದ್ದರೂ ಆದಾಯದ ಮೂಲವೂ ಇರುವುದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆ ಅನುಭವಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ಕಳೆಯಿರಿ. ಅತಿಯಾಗಿ ಸ್ವ-ಕೇಂದ್ರಿತವಾಗಿರುವುದು ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ಹದಗೆಡಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಅಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ನಮ್ಯತೆಯನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ. ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಭಾವಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಕೊಡುಗೆ ನಿಮಗೆ ವ್ಯಾಪಾರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಹೊಸ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಹಳದಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ದಾನ ಮಾಡಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-76%

​ಸಿಂಹ ರಾಶಿ

ಇಂದು ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಅಪರಿಚಿತರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಇದು ನಿಮಗೆ ತುಂಬಾ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನ ಕೊಡಿ. ಹಿರಿಯರ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯ ಬೇಡ. ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ಪ್ರಕರಣವೂ ಈಗ ಜಟಿಲವಾಗಬಹುದು. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಸೂಕ್ತ ವ್ಯಕ್ತಿಯಿಂದ ಸಲಹೆ ಪಡೆಯಿರಿ, ಇಂದು ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಮಾಧ್ಯಮಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳು ಸರಿಯಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಪತಿ-ಪತ್ನಿಯರ ನಡುವಿನ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಸಿಹಿ ವಿವಾದ ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ದೇಹದ ನೋವು ಮತ್ತು ಆಯಾಸದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿರಬಹುದು. ಹನುಮಂತನ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-75%

​ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯ ಜನರು ತಮ್ಮ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸಮರ್ಪಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಗ್ರಹಗಳ ಸ್ಥಾನಗಳು ನಿಮಗೆ ಸರಿಯಾದ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತಿವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಮಾಡಿ. ಕುಟುಂಬ ಧಾರ್ಮಿಕ ಔತಣಕೂಟವನ್ನು ಸಹ ಯೋಜಿಸಲಾಗುವುದು. ಇಂದು ಕೆಲವು ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಮೂಡಬಹುದು. ಇದು ನಿಮ್ಮ ನಿದ್ರೆಯ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು. ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಚಟುವಟಿಕೆಯ ಜನರೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಏಕಾಂತತೆಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಆತ್ಮಾವಲೋಕನದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಿರಿ. ವ್ಯಾಪಾರ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಗಮನವನ್ನು ನೀಡಿ. ಆರೋಗ್ಯವು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಶಿವಲಿಂಗದ ಮೇಲೆ ನೀರನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-80%

ತುಲಾ ರಾಶಿ

ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯವನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮತ್ತು ರಾಜಕೀಯ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಕಳೆಯುತ್ತಾರೆ. ಮಗುವಿನ ವೃತ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಪ್ರಮುಖ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಸಹಾಯದಿಂದ ಪರಿಹರಿಸುವುದು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಮನೆಯ ಹಿರಿಯರ ವಾತ್ಸಲ್ಯ ಮತ್ತು ಆಶೀರ್ವಾದ ನಿಮಗೆ ವರದಾನವಾಗಲಿದೆ. ಕೆಲವು ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಭಾವದಲ್ಲಿ ನೀವು ಕೆರಳಿಸುವ ಮತ್ತು ನಿರಾಶಾವಾದದ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ. ಸ್ವಲ್ಪ ಗಾಯವಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯೂ ಇದೆ. ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳ ಮತ್ತು ಸಾರ್ವಜನಿಕರೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿರಿಸಿ. ಮನೆಯ ವಾತಾವರಣದಲ್ಲಿ ಶಿಸ್ತು ಕಾಯ್ದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಅವಶ್ಯಕ. ಗಣೇಶನ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-75%

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯವರು ತಮ್ಮ ದಿನಚರಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಯೋಜಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ದಕ್ಷತೆಯು ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು. ಧರ್ಮ ಮತ್ತು ಕರ್ಮಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಸಹ ನೀವು ಕೊಡುಗೆ ನೀಡುತ್ತೀರಿ. ಪಿತ್ರಾರ್ಜಿತ ಆಸ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ವಿವಾದ ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ನೀವು ಅದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಇಂದೇ ಮುಂದೂಡುವುದು ಉತ್ತಮ. ಹಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುವಾಗ ಚಿಂತನಶೀಲವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಕೋಪವನ್ನು ಸಹ ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ. ಪ್ರಸ್ತುತ, ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳು ಮೊದಲಿನಂತೆಯೇ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತವೆ. ವಿಷ್ಣುವನ್ನು ಆರಾಧಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-79%

​ಧನು ರಾಶಿ

ಇಂದು ಧನು ರಾಶಿಯವರು ತಮ್ಮ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ತಾವಾಗಿಯೇ ಯೋಜಿತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಇಂದ್ರಿಯತೆ ಮತ್ತು ಸ್ವಭಾವದಲ್ಲಿ ಮೃದುತ್ವದಿಂದಾಗಿ ಜನರು ಸ್ವಾಭಾವಿಕವಾಗಿ ನಿಮ್ಮತ್ತ ಆಕರ್ಷಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪದಿಂದಾಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ವ್ಯರ್ಥವಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಮರುಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಹೊರಾಂಗಣ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಮುಂದೂಡುವುದು ಉತ್ತಮ. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ವ್ಯಾಪಾರ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಸೂರ್ಯ ದೇವರಿಗೆ ಅರ್ಘ್ಯ ಅರ್ಪಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-85%

​ಮಕರ ರಾಶಿ

ಮಕರ ರಾಶಿಯವರು ಇಂದು ಧಾರ್ಮಿಕ ಸಂಘಟನೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿ ಅವರಿಗೆ ಒಂದಿಷ್ಟು ಬೆಂಬಲ ನೀಡುವುದರಿಂದ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಗೌರವ ಮತ್ತು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಪ್ರಗತಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಳವೂ ಇರುತ್ತದೆ. ಆಸ್ತಿ ಮಾರಾಟ ಮತ್ತು ಖರೀದಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುವುದು. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಾಗದದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುವಾಗ ಹೆಚ್ಚು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ತಪ್ಪು ನಿಮಗೆ ದೊಡ್ಡ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು. ಹಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಿಷಯವು ಇದೀಗ ಸ್ವಲ್ಪ ನಿಧಾನವಾಗಬಹುದು. ಪತಿ-ಪತ್ನಿ ಬಾಂಧವ್ಯ ಸುಖವಾಗಿರಬಹುದು. ಅರಳಿ ಮರದ ಕೆಳಗೆ ದೀಪವನ್ನು ಬೆಳಗಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-90%

ಕುಂಭ ರಾಶಿ

ಕುಂಭ ರಾಶಿಯವರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಯಾವುದೋ ದೈವಿಕ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಆಶೀರ್ವದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡ ಕಾರ್ಯಗಳು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತವೆ. ನೀವು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಆಂತರಿಕ ಶಾಂತಿಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ಸಂಬಂಧಿಕರು ಮತ್ತು ನೆರೆಹೊರೆಯವರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧಗಳು ಮತ್ತಷ್ಟು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತವೆ. ನಿಕಟ ಸಂಬಂಧಿಯ ವೈವಾಹಿಕ ಸಂಬಂಧಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕತೆಯ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಉದ್ಭವಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಂಯಮವು ಅವನ ಪರವಾಗಿ ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಆದಾಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಇಳಿಕೆಯಾಗಬಹುದು. ವ್ಯಾಪಾರ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಗಮನ ಕೊಡುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ. ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣನನ್ನು ಆರಾಧಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-81%

​ಮೀನ ರಾಶಿ

ಮೀನ ರಾಶಿಯವರು ಇಂದು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕೆಲಸವನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕವಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿಕರು ಸಹ ನಿಮ್ಮ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯನ್ನು ಮೆಚ್ಚುತ್ತಾರೆ. ಮಗುವಿನ ಕಡೆಯಿಂದ ಯಾವುದೇ ತೃಪ್ತಿಕರ ಫಲಿತಾಂಶ ಬಂದರೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಬ್ಬದ ವಾತಾವರಣ ಇರುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ಕಾರಣಗಳಿಂದಾಗಿ, ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಲಾಭ-ಸಂಬಂಧಿತ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ದೋಷವೂ ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ವಿಧಾನವು ಅನೇಕ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ಪತಿ-ಪತ್ನಿಯರ ನಡುವೆ ಕೆಲವು ವಿವಾದಗಳು ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ಆರೋಗ್ಯ ಚೆನ್ನಾಗಿರಬಹುದು. ಹನುಮಾನ್ ಚಾಲೀಸಾ ಪಠಿಸಿ.

Click to comment

Leave a Reply

ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ

Bitter Gourd health benefits: ಹಾಗಲಕಾಯಿ ನಾಲಿಗೆಗೆ ಕಹಿ – ಉದರಕ್ಕೆ ಸಿಹಿ… ಇಲ್ಲಿದೆ ಅದರ ಆರೋಗ್ಯ ಪ್ರಯೋಜನಗಳು

Ad Widget

Ad Widget

ಹಾಗಲಾಯಿ (bitter Ground) ಮತ್ತು ಹಾಗಲಕಾಯಿಯ ಎಲೆಯು ನೈಸರ್ಗಿಕವಾಗಿ ಕಹಿ ರುಚಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ವಿಟಮಿನ್ ಸಿ ಮತ್ತು ವಿಟಮಿನ್ ಎ ಅತ್ಯಂತ ಸಮೃದ್ಧವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಆಂಟಿಆಕ್ಸಿಡೆಂಟ್ ಮತ್ತು ಹೈಪೊಗ್ಲಿಸಿಮಿಕ್ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು ಅಧಿಕವಾಗಿವೆ. ಇವು ಮಧುಮೇಹ, (diabites) ಚರ್ಮದ ಆರೋಗ್ಯ, ರಕ್ತದ ಸಮಸ್ಯೆ, ಹೃದಯ ಸಂಬಂಧಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಇನ್ನಿತರ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ನಿವಾರಿಸುವುದು. ಆಧುನಿಕ ಜೀವನ ಶೈಲಿಯಿಂದಾಗಿ ಉಂಟಾಗುವ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು (Health Issues) ಹಾಗೂ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಉಂಟಾಗುವ ಏರಿಳಿತಗಳನ್ನು ಸಮತೋಲನದಲ್ಲಿ ಇಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವುದು.

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಹಾಗಲಕಾಯಿಯನ್ನು ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಸೇವಿಸುವುದರಿಂದ ರಕ್ತವನ್ನು ಶುದ್ಧೀಕರಿಸುವುದರ ಜೊತೆಗೆ ಅನೇಕ ರೋಗಗಳನ್ನು ದೂರವಿರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಹಾಗಲಕಾಯಿ ಪೌಷ್ಟಿಕಾಂಶಗಳಿಂದ ಸಮೃದ್ಧವಾಗಿರುವ ಒಂದು ತರಕಾರಿ. ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಹಾಗಲಕಾಯಿಯಲ್ಲಿ ಜೀವಸತ್ವಗಳು, ಬಿ1, ಬಿ2 ಮತ್ತು ಬಿ3, ಸಿ, ಮೆಗ್ನೀಸಿಯಮ್‌, ಫೋಲೇಟ್‌, ಸತು, ರಂಜಕ, ಮ್ಯಾಂಗನೀಸ್‌ಗಳಿಂದ ಸಮೃದ್ಧವಾಗಿದೆ.
ಹಾಗಲಕಾಯಿಯ ಪ್ರಯೋಜನಗಳು ಇಂತಿವೆ..

Ad Widget

*ಮಧುಮೇಹ ಹೊಂದಿರುವವರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು:
ಹಾಗಲಕಾಯಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಮಧುಮೇಹ ಹೊಂದಿರುವವರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಸೀಮಿತವಾಗಿದೆ. ಇದು ಸಸ್ಯ ಆಧಾರಿತ ಇನ್ಸುಲಿನ್‌ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಸಹಜವಾಗಿಯೇ ದೇಹದಲ್ಲಿನ ಅಧಿಕ ರಕ್ತದ ಸಕ್ಕರೆಯ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

Ad Widget

Ad Widget

*ಹಾಗಲಕಾಯಿ ಆಸ್ತಮಾ ರೋಗಿಗಳಿಗೆ ಬಹಳ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ. ಆಸ್ತಮಾ ರೋಗಿಗಳಿಗೆ ಹಾಗಲಕಾಯಿ ತರಕಾರಿಯನ್ನು ಮಸಾಲೆ ಇಲ್ಲದೆ ತಿನ್ನಬೇಕು, ಇದು ಆಸ್ತಮಾವನ್ನು ಗುಣಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

*ಹಾಗಲಕಾಯಿ ಸಂಧಿವಾತ ಮತ್ತು ಕೈ ಕಾಲುಗಳನ್ನು ಗುಣಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಹಾಗಲಕಾಯಿ ರಸವನ್ನು ಮಸಾಜ್ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಸಂಧಿವಾತದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತದೆ.

*ತೂಕ ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಹಾಗಲಕಾಯಿ:ಹಾಗಲಕಾಯಿ ಅತ್ಯಂತ ಕಡಿಮೆ ಕ್ಯಾಲೋರಿ ಅಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇದು ತನ್ನ ಕಡಿಮೆ ಕೊಬ್ಬಿನ ಕಾರಣದಿಂದ ತೂಕ ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ನೇರವಾಗಿ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಫೈಬರ್‌ ಯಥೇಚ್ಚವಾಗಿದೆ. ಫೈಬರ್‌ ಹೊಂದಿರುವ ಆಹಾರ ಸೇವನೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಜೀರ್ಣಕ್ರಿಯೆ ಸುಗಮಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಪದೇ ಪದೇ ತಿನ್ನಬೇಕು ಎಂಬ ಹಸಿವಿನ ಬಯಕೆಯನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ಹಾಗಲಕಾಯಿ ದೇಹದಲ್ಲಿರುವ ಕೆಟ್ಟ ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್‌ ಅನ್ನು ಸುಡುತ್ತದೆ. ಇದರ ಪರಿಣಾಮ ತೂಕ ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ

*ಚರ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಗುಣಪಡಿಸುತ್ತದೆ:ಹಾಗಲಕಾಯಿಯು ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ರೋಗಗಳನ್ನು, ಚರ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಗುಣ ಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಕಬ್ಬಿಣ ಮತ್ತು ಮೆಗ್ನೀಸಿಯಮ್‌ನಂತಹ ವಿವಿಧ ಜೀವಸತ್ವಗಳು ಮತ್ತು ಖನಿಜಗಳು ಹೊಂದಿರುವುದರಿಂದ ಚರ್ಮ ಮತ್ತು ಕೂದಲಿಗೆ ರಕ್ಷಣೆಯಾಗಿ ನಿಲ್ಲುತ್ತದೆ. ಅನೇಕ ಚರ್ಮ ವ್ಯಾಧಿಗಳಾದ, ಸೋರಿಯಾಸಿಸ್, ಎಗ್ಜಿಮಾ ಮತ್ತು ಮೊಡವೆ ತ್ವಚೆಗೂ ಕೂಡ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.

Continue Reading

ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ

ಈ ವಾರ ಯಾವಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಲಾಭ..? ಯಾವೂದಕ್ಕೆ ನಷ್ಟ..? ಇಲ್ಲಿದೆ ಓದಿ ‘ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ’

Ad Widget

Ad Widget

ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ: 20-03-2023 ರಿಂದ 26-03-2023 ರವರೆಗೆ ಜ್ಯೋತಿಷಿ : ಶಿವಪ್ರಸಾದ್ ಭಾರದ್ವಾಜ್ ಪುತ್ತೂರು
94484 10257

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಮೇಷ : ಚಿನ್ನ, ಬೆಳ್ಳಿ ಇನ್ನಿತರ ಆಭರಣ ಸಂಬಂಧಿತ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಿಗೆ ಭಾರಿ ಲಾಭದ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿಯುತವಾದ ವಾತಾವರಣವಿದ್ದು, ಸುಖ-ಸಂತೋಷಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವಿರಿ.

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ವೃಷಭ : ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುವಿರಿ. ಪ್ರವಾಸೋದ್ಯಮ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ನಿರ್ವಹಿಸುವವರಿಗೆ ಲಾಭಕರ ವಾರ. ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವಿರಿ.

Ad Widget

ಮಿಥುನ : ಬೇಸರಗೊಂಡಿರುವ ಮನಸುಗಳಿಗೆ ಸಮಾಧಾನ ಹೇಳುವಿರಿ. ಪೂರೈಸಲಾಗದಷ್ಟು ಕೆಲಸವನ್ನು ವಹಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ಕೆಲವೊಂದು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ಹೊರಬರುವುದು ಕಷ್ಟವಾದೀತು.

Ad Widget

Ad Widget

ಕರ್ಕಾಟಕ : ನಿಮ್ಮ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೇರನಡೆ-ನುಡಿಯವರು ಎಂದು ಗುರುತಿಸುವರು. ನಿಮ್ಮ ಶಿಸ್ತು ಜನರ ಮೆಚ್ಚುಗೆಗೆ ಪಾತ್ರವಾಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದಾದರೂ ದಾಖಲೆ ಪತ್ರಗಳು ದೋಷಪೂರಿತವಾಗಿ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಸರಿಪಡಿಸಿ.

ಸಿಂಹ : ನೀವು ಮಾಡುವ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಒಂದಷ್ಟು ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟವರ ಜೊತೆ ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಚರ್ಚಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಒಳಿತು. ಹಣವನ್ನು ಬುದ್ದಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ಖರ್ಚುಮಾಡುವಿರಿ.

ಕನ್ಯಾ : ನಿಮ್ಮ ಯಶಸ್ಸಿನ ಬಗ್ಗೆ ಜನರು ಅಸೂಯೆಪಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ನಿಮಗೆ ಅತಿ ಪ್ರಿಯವಾದ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುವಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮ ಜೀವನ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ.

ತುಲಾ : ಕಳೆದು ಹೋದ ವಸ್ತುವನ್ನು ಹುಡುಕುವುದರಲ್ಲಿ ಸಮಯ ವ್ಯರ್ಥವಾಗುವುದು. ಅನಗತ್ಯ ವಿಚಾರಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಬೇಡಿ. ನಿಮ್ಮ ವರ್ತನೆಯು ಮನೆಯವರಿಗೆ ಸಂತೋಷ ಉಂಟು ಮಾಡಬಹುದು.

ವೃಶ್ಚಿಕ : ಅಣ್ಣ-ತಮ್ಮಂದಿರ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಮಾತು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ನಡವಳಿಕೆ ಹಿತ-ಮಿತವಾಗಿ ಇರಲಿ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳ ಕುರಿತು ಪ್ರಶಂಸೆ ವ್ಯಕ್ತವಾಗುವುದು. ಅನಗತ್ಯ ಯೋಚನೆಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ.

ಧನಸ್ಸು : ಕೆಲವೊಂದು ವಾದಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿಹಾಕಿಕೊಳ್ಳುವಿರಿ. ಅವಿವಾಹಿತರಿಗೆ ವಿವಾಹ ಭಾಗ್ಯ ಕೂಡಿ ಬರಲಿದೆ. ತಂದೆ-ತಾಯಿಗಳ ಆರೋಗ್ಯ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ.

ಮಕರ : ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಎಷ್ಟೇ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿದ್ದರೂ ಅದನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಇರಲಿದೆ. ಸಮಸ್ಯೆ ಎಷ್ಟೇ ಗಂಭೀರವಾಗಿದ್ದರೂ ಅದು ಬಗೆಹರಿಯಲಿದೆ ಚಿಂತಿಸದಿರಿ.

ಕುಂಭ : ರಾಜಕೀಯ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಎಚ್ಚರವಾಗಿ ಇರುವುದು ಒಳಿತು. ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ನಿರಾತಂಕವಾಗಿ ಸಾಗುವವು. ಆದಾಯದ ಖರ್ಚಿಗೆ ಕೆಲವು ದಾರಿಗಳು ತೋರುವವು, ಜಾಗ್ರತೆಯಾಗಿರುವುದು ಒಳಿತು.

ಮೀನಾ : ನೀವು ಯೋಚಿಸಿದ ಮಹತ್ತರವಾದ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಬಹಳ ಶ್ರಮದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ನೀವು ಯೋಚಿಸಿದಂತೆಯೇ ಎಲ್ಲವೂ ಯಶಸ್ವಿ ಆಗಲಿದೆ. ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಪಥವನ್ನು ಗಟ್ಟಿಗೊಳಿಸುವಿರಿ.

Continue Reading

ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ

ಯಾವಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶುಭ..? ಯಾರಿಗೆ ಅಶುಭ..? ಈ ವಾರದ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ

Ad Widget

Ad Widget

ಮೇಷ : ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆ ಮತ್ತು ವಿವೇಚನೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ವಿರೋಧಿಗಳ ತಂತ್ರಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ನ್ಯಾಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕರಣ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರೆ ತೀರ್ಪು ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿ ಬರಬಹುದು. ಆರೋಗ್ಯದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ವೃಷಭ : ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಬಂಧದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ನಿಕಟ ಸಂಬಂಧಿಗಳ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯ ಮಾಡುವ ತಪ್ಪು ಮಾಡದಿರಿ.

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಮಿಥುನ : ಭೂಮಿ ಮತ್ತು ಆಸ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ದೂರವಾಗುತ್ತವೆ. ಭೂಮಿ, ಕಟ್ಟಡಗಳ ಖರೀದಿ ಮತ್ತು ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಪ್ರಯತ್ನ ಸಫಲವಾಗಲಿದೆ.

Ad Widget

ಕರ್ಕಾಟಕ : ವಾರದ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಅನಗತ್ಯ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾವಣೆಯಾಗಬಹುದು. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದಿಂದ ಮಾತ್ರ ಅಪೇಕ್ಷಿತ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

Ad Widget

Ad Widget

ಸಿಂಹ : ನೀವು ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ದೊಡ್ಡ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ವಿಶೇಷವೆಂದರೆ ಹೀಗೆ ಮಾಡುವಾಗ ಕುಟುಂಬದವರ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಹಕಾರ ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ.ಪರೀಕ್ಷೆಯ ತಯಾರಿಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರುವ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಕೆಲವು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

ಕನ್ಯಾ : ಉದ್ಯೋಗಸ್ಥ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಈ ಸಮಯ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಷ್ಟವಾಗಬಹುದು. ಅವರು ತಮ್ಮ ಮನೆ ಮತ್ತು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಲು ಕೆಲವು ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಂಬಂಧಗಳ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ವಾರದ ಮಧ್ಯಭಾಗವು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಡಿಮೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ತುಲಾ : ಯಾವುದೇ ವಿಶೇಷ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಹೋದರರು ಮತ್ತು ಬಂಧುಗಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಹಕಾರ ಇರುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಯಶಸ್ಸಿನ ಬಗ್ಗೆ ಅಸೂಯೆಪಡುವ ಜನರಿಂದ ನೀವು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು.

ವೃಶ್ಚಿಕ : ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯವು ಕಡಿಮೆ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವೆಚ್ಚಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಲಿದೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ವ್ಯರ್ಥವಾದ ಓಟ ಮತ್ತು ದುಂದುವೆಚ್ಚಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ. ವಾರದ ಮಧ್ಯಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಾಧಾನ ಸಿಗಲಿದೆ.

ಧನು : ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಪಿತೂರಿ ಮಾಡುವ ಜನರ ಬಗ್ಗೆ ಎಚ್ಚರದಿಂದಿರಿ. ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ತಯಾರಿಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರುವ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಅಪೇಕ್ಷಿತ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ.

ಮಕರ :ದೂರದ ಪ್ರಯಾಣದ ಸಾಧ್ಯತೆ. ಭೂ-ಕಟ್ಟಡಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಿವಾದಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿರಿ. ತಿಂಗಳ ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಮಾತು ಮತ್ತು ನಡವಳಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಕುಂಭ : ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಕಮಿಷನ್ ಆಧಾರಿತ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವವರಿಗೆ ಈ ಸಮಯ ತುಂಬಾ ಶುಭಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಮೀನಾ : ನೀವು ಬಹಳ ಸಮಯದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಈ ವಾರ ಹೊಸ ಅವಕಾಶ ಪಡೆಯಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರಿಂದ ವಿಶೇಷ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಸರ್ಕಾರ ಮತ್ತು ಆಡಳಿತದ ಸಹಾಯದಿಂದ, ನೀವು ದೀರ್ಘ ಸಮಯದಿಂದ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತೀರಿ.

Continue Reading

Trending

error: Content is protected !!