Ad Widget

Horoscope Today 20 November 2022: ಇಂದು ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಚಂದ್ರ ಸಂವಹನ – ಇದರಿಂದ ದ್ವಾದಶ ರಾಶಿಗಳ ಫಲಾಫಲ ಹೀಗಿರಲಿದೆ

WhatsApp Image 2022-11-19 at 08.13.37
Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ನಿತ್ಯ ಪಂಚಾಂಗ : ಶುಭಕೃತನಾಮ ಸಂವತ್ಸರ, ದಕ್ಷಿಣಾಯನ, ಕಾರ್ತಿಕ ಮಾಸ, ಶರದೃತು ಋತು, ಕೃಷ್ಣಪಕ್ಷ, ಏಕಾದಶಿ ತಿಥಿ, ಭಾನುವಾರ, ನವಂಬರ್ 20, 2022. ಹಸ್ತ ನಕ್ಷತ್ರ, ರಾಹುಕಾಲ: ಇಂದು ಸಂಜೆ 04.14ರಿಂದ ಇಂದು ಸಂಜೆ 05.38ರ ತನಕ. ಬೆಂಗಳೂರು ಸೂರ್ಯೋದಯ: ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 06.23. ಸೂರ್ಯಾಸ್ತ: ಸಂಜೆ 05.39

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Horoscope : ಭಾನುವಾರ  ನವಂಬರ್ 20, 2022ರ ನಿತ್ಯ ಪಂಚಾಂಗ ಮತ್ತು ದ್ವಾದಶ ರಾಶಿಗಳ ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ:

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

 ಇಂದು, ಚಂದ್ರನ ಸಂವಹನವು ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿದ್ದೂ ಜತೆಗೆ ಹಸ್ತಾ ನಕ್ಷತ್ರದ ಪ್ರಭಾವ  ಇರಲಿದೆ. ಗ್ರಹಗಳ ಸಂವಹನದಿಂದಾಗಿ, ಈ ದಿನವು ನಿಮಗೆ ಹೇಗಿರುತ್ತದೆ? ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಚಿಹ್ನೆ ಯಾವುದು..? ನಿಮಗಿಂದು ಶುಭ ದಿನವೇ..? ಅಥವಾ ಅಶುಭ ದಿನವೇ..? ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯ ಫಲಾಫಲ ಈ ದಿನ ಹೇಗಿರುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

ಮೇಷ ರಾಶಿ

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮವು ಫಲ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮೊಳಗೆ ನೀವು ಅಪಾರವಾದ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ. ಶಾಂತಿಯ ಹಂಬಲದಲ್ಲಿ ಪೂಜಾ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿಯೂ ಸಮಯ ಕಳೆಯಲಾಗುವುದು. ನಕಾರಾತ್ಮಕ ವಿಷಯಗಳು ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹಾಳುಮಾಡಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವುಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಿ. ಸೋಮಾರಿತನದಿಂದ ಕೆಲಸ ತಪ್ಪಿಸುವ ಚಟುವಟಿಕೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಶಾಪಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಸಮಯ ಕಳೆಯುವಿರಿ. ದಾಸವಾಳದ ಹೂವನ್ನು ನೀರಿಗೆ ಹಾಕಿ ನೈವೇದ್ಯ ಮಾಡಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-95%

ವೃಷಭ ರಾಶಿ

ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಯಾವುದೇ ಸಂದಿಗ್ಧತೆ ಇಂದು ಬಗೆಹರಿಯುತ್ತದೆ. ಮಕ್ಕಳಿಂದ ಶುಭ ಸುದ್ದಿ ಬಂದರೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತಸದ ವಾತಾವರಣ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗಲಿದೆ. ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ ಯೋಜನೆಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ದೋಷಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಸುತ್ತಾಡುತ್ತಾ ಸಮಯ ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಕೆಲಸದ ಜೊತೆಗೆ ಕುಟುಂಬದ ಎಲ್ಲ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ನಿಮ್ಮ ಜವಾಬ್ದಾರಿ. ಏಕಾದಶಿಯಂದು ಭಗವಾನ್ ವಿಷ್ಣುವಿನ ಜೊತೆಗೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯನ್ನು ಪೂಜಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-90%

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ

ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಅಡಗಿರುವ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ಅರಿತು ಅವುಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾದ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಸಾಗಿಸಿ. ಕೆಲವು ಪ್ರಮುಖ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಸಹೋದರರೊಂದಿಗೆ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಚರ್ಚೆಯೂ ಆಗಬಹುದು. ಅಹಿತಕರ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ನಿರಾಶೆಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು. ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸವು ಶಾಂತಿಯುತವಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಪತಿ-ಪತ್ನಿಯರ ನಡುವೆ ಸಾಮರಸ್ಯದ ಭಾವನೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಹವಾಮಾನ ಬದಲಾವಣೆಯಿಂದಾಗಿ ಸ್ನಾಯು ನೋವು ಸಂಭವಿಸಬಹುದು. ಹಳದಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ದಾನ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಹಳದಿ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-76%

ಕಟಕ ರಾಶಿ

ಕರ್ಕಾಟಕ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾದ ದಿನವಾಗಲಿದೆ, ಹಠಾತ್ ಲಾಭದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯು ನಿಮಗೆ ರೂಪುಗೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಯವನ್ನು ಸದುಪಯೋಗಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಯಾವುದೇ ಉದ್ವೇಗ ಅಥವಾ ಆತಂಕವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಧಾರ್ಮಿಕ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವೂ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಇತ್ಯಾದಿಗಳಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡದಂತೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮನೆಗೆ ಅತಿಥಿಗಳ ಆಗಮನದಿಂದ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಮುಖ ಕೆಲಸವೂ ನಿಲ್ಲುತ್ತದೆ. ಸಂಬಂಧಿಕರ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಬಂದರೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಬ್ಬದ ವಾತಾವರಣ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಅಕ್ಕಿಯನ್ನು ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಬೆರೆಸಿ ಸೂರ್ಯ ದೇವರಿಗೆ ಅರ್ಘ್ಯವನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-75%

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ

ಇಂದು ಅತ್ಯಂತ ಫಲಪ್ರದ ದಿನ, ನಿಮ್ಮ ಗುರಿಗಳತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸಿ. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಓಡಾಟ ಇರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಕೆಲಸದ ಯಶಸ್ಸು ನಿಮ್ಮ ಆಯಾಸವನ್ನು ಹೋಗಲಾಡಿಸುತ್ತದೆ. ಅನುಭವಿ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯುವ ಮೂಲಕ ಉತ್ತಮ ಕಲಿಕೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗಿನ ಹಳೆಯ ವಿವಾದಗಳು ಮರುಕಳಿಸಬಹುದು. ಓದುತ್ತಿರುವ ಮಕ್ಕಳಲ್ಲಿ ಸೋಮಾರಿತನ ಇರುತ್ತದೆ. ಪತಿ-ಪತ್ನಿ ಬಾಂಧವ್ಯ ಮಧುರವಾಗಿರಬಹುದು. ಕೆಲವು ರೀತಿಯ ಗಾಯದ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳನ್ನು ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಬೆರೆಸಿ ಸೂರ್ಯ ದೇವರಿಗೆ ಅರ್ಪಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-82%

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ

ಯಾವುದೇ ಸರ್ಕಾರಿ ಕೆಲಸಗಳು ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡರೆ ಅದನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಇಂದೇ ಸರಿಯಾದ ಸಮಯ. ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಸಂಬಂಧಗಳು ಸುಧಾರಿಸಿದರೆ, ನಂತರ ಎಲ್ಲೆಡೆಯಿಂದ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮನೆಯ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮತ್ತು ಅಲಂಕಾರಕ್ಕೂ ಸಮಯ ವ್ಯಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಹಳೆಯ ಆಸ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತೆ ಉದ್ಭವಿಸಬಹುದು. ಇಂದು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಅತಿಯಾದ ಕೆಲಸವು ಆಯಾಸ ಮತ್ತು ದೌರ್ಬಲ್ಯವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು. ಪೋಷಕರೊಂದಿಗೆ ಧಾರ್ಮಿಕ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ಯೋಜಿಸಲಾಗುವುದು. ಏಕಾದಶಿಯಂದು ವಿಷ್ಣು ಸಹಸ್ತ್ರನಾಮವನ್ನು ಪಠಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-80%

ತುಲಾ ರಾಶಿ

ತನ್ನ ಕೆಲಸವನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥಿತವಾಗಿ ಮಾಡುವುದು ಮತ್ತು ಸಮನ್ವಯವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರ ಪ್ರಮುಖ ಗುಣ. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಏನೇ ಕನಸುಗಳಿರಲಿ ಅಥವಾ ಕಲ್ಪನೆಗಳಿರಲಿ, ಅವುಗಳನ್ನು ಈಡೇರಿಸಲು ಸರಿಯಾದ ಸಮಯ. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ವ್ಯವಹರಿಸುವಾಗ ಹೆಚ್ಚು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ. ಪತಿ ಪತ್ನಿಯರ ನಡುವೆ ಕೆಲ ದಿನಗಳಿಂದ ಇದ್ದ ಮನಸ್ತಾಪ ಬಗೆಹರಿಯಲಿದೆ. ಆರೋಗ್ಯ ಚೆನ್ನಾಗಿರಬಹುದು. ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಮೋಜು ಮಸ್ತಿ ಮಾಡುವ ಮೂಡ್ ಇರುತ್ತದೆ. ತುಳಸಿಯ ಮುಂದೆ ಐದು ದೇಸಿ ತುಪ್ಪದ ದೀಪಗಳನ್ನು ಹಚ್ಚಿ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಹಾಕಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-75%

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಗಳು ವೇಗಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ಹೂಡಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ನೀವು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತಮ್ಮ ಅಧ್ಯಯನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನ ಹರಿಸಬೇಕು. ನೀವು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ನಿರತರಾಗಿರಬಹುದು. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಂತಸದ ವಾತಾವರಣ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗಬಹುದು. ಇಂದು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕೆಲಸ ಇರುತ್ತದೆ, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಓಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಹೊರಗಿನ ಆಹಾರವನ್ನು ಸೇವಿಸುವುದರಿಂದ ಹೊಟ್ಟೆ ನೋವು ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ. ವಿಷ್ಣುವನ್ನು ಪೂಜಿಸಿ ಮತ್ತು ಹಳದಿ ಹೂವುಗಳನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-79%

ಧನು ರಾಶಿ

ಧನು ರಾಶಿಯವರು ಯಾವುದೇ ಮಹತ್ವದ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಮನೆಯ ಹಿರಿಯರನ್ನು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಅವರ ಸೂಕ್ತ ಸಲಹೆಯಿಂದ ಯಶಸ್ಸು ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಮನರಂಜನೆಯಲ್ಲಿ ಸಮಯ ಕಳೆಯಬಹುದು. ಅತಿಯಾದ ಕೋಪ ಮತ್ತು ಆತುರವು ನಿಮಗೆ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ಮಾಡಬಹುದು. ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಧನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಬಳಸಿ. ಆರ್ಥಿಕ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನ ಹರಿಸಬೇಕು. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಶಾಂತಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಸೂರ್ಯ ದೇವರಿಗೆ ನೀರನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ ಮತ್ತು ಸೂರ್ಯ ಚಾಲೀಸಾವನ್ನು ಪಠಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-85%

ಮಕರ ರಾಶಿ

ಮಕರ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಶುಭ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಯೋಜಿಸಲಾಗುವುದು. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಚಿಂತನಶೀಲ ನಿರ್ಧಾರವು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಬಣ್ಣವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಆಲೋಚನೆಗಳ ಪ್ರಪಂಚದಿಂದ ಹೊರಬರುವ ಅವಶ್ಯಕತೆಯಿದೆ. ವ್ಯಾಪಾರ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ ನೀತಿಗಳು ಮತ್ತು ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಿ. ಮನೆಯ ವಾತಾವರಣವು ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷದ ಮೂಲವಾಗಿರಬಹುದು. ಅತಿಯಾದ ಒತ್ತಡ ಮತ್ತು ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಆಲೋಚನೆಗಳು ನೈತಿಕತೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಅರಳಿ ಮರದ ಕೆಳಗೆ ಸಾಸಿವೆ ಎಣ್ಣೆಯ ದೀಪವನ್ನು ಬೆಳಗಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-82%

ಕುಂಭ ರಾಶಿ

ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಸಾಹವು ನಿಮಗೆ ಅದ್ಭುತ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ದೋಷವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಮತ್ತು ತಿಳಿವಳಿಕೆ ಸಾಹಿತ್ಯವನ್ನು ಓದಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇಂದು ವಾಹನವನ್ನು ಬಹಳ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಬಳಸಿ. ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳು ಸುಗಮವಾಗಿ ಸಾಗುತ್ತವೆ. ಪತಿ-ಪತ್ನಿಯರ ನಡುವಿನ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಸಂಬಂಧ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ಉಳಿಯಬಹುದು. ಗಂಟಲಿನ ಸೋಂಕು ಮತ್ತು ಶೀತದ ದೂರುಗಳು ಇರಬಹುದು. ಕೆಲವರಿಗೆ ಜ್ವರವೂ ಇರಬಹುದು. ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣನನ್ನು ಆರಾಧಿಸಿ ಮತ್ತು ತುಳಸಿಯನ್ನು ಪೂಜಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-76%

ಮೀನ ರಾಶಿ

ಆದಾಯದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಇಂದು ಉತ್ತಮ ದಿನ ಎಂದು ಮೀನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಗಣೇಶ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ನೀವು ಆರ್ಥಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಗಮನಹರಿಸುತ್ತೀರಿ. ಮನೆ ಸುಧಾರಣೆಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ. ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಇತರರನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸುವ ಬದಲು, ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ಸಂಗಾತಿಯ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರ ಸಹಕಾರವು ನಿಮ್ಮ ಮನೋಬಲವನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಆದಿತ್ಯ ಹೃದಯ ಸ್ತೋತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-92%

Ad Widget

Leave a Reply

Recent Posts

5 guarantee | ಖಚಿತವಾದ ಪಂಚ ಯೋಜನೆಗಳು: ಬಡವರ-ಮಧ್ಯಮ ವರ್ಗದವರ ಕಲ್ಯಾಣಕ್ಕೆ ಕ್ರಾಂತಿಕಾರಕ ಮುನ್ನುಡಿ ಬರೆದ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಸರ್ಕಾರ – ಕಿಕ್ಕಿರಿದ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಸಿಎಂ ಸಿದ್ದರಾಮಯ್ಯರಿಂದ ಘೋಷಣೆ : 5 ಯೋಜನೆಗಳ ಪೂರ್ತಿ ವಿವರ ಇಲ್ಲಿದೆ : ನಳಿನ್, ಸಿ.ಟಿ.ರವಿ, ಬಜರಂಗದಳದ ಪದವಿದರರಿಗೂ ನಮ್ಮ ಯೋಜನೆ ಫ್ರೀ ಎಂದು ಕಾಲೆಳೆದ ಕಾಂಗ್ರೇಸ್..!

error: Content is protected !!
%d bloggers like this: