Connect with us

ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ

Horoscope Today 20 November 2022: ಇಂದು ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಚಂದ್ರ ಸಂವಹನ – ಇದರಿಂದ ದ್ವಾದಶ ರಾಶಿಗಳ ಫಲಾಫಲ ಹೀಗಿರಲಿದೆ

Ad Widget

Ad Widget

ನಿತ್ಯ ಪಂಚಾಂಗ : ಶುಭಕೃತನಾಮ ಸಂವತ್ಸರ, ದಕ್ಷಿಣಾಯನ, ಕಾರ್ತಿಕ ಮಾಸ, ಶರದೃತು ಋತು, ಕೃಷ್ಣಪಕ್ಷ, ಏಕಾದಶಿ ತಿಥಿ, ಭಾನುವಾರ, ನವಂಬರ್ 20, 2022. ಹಸ್ತ ನಕ್ಷತ್ರ, ರಾಹುಕಾಲ: ಇಂದು ಸಂಜೆ 04.14ರಿಂದ ಇಂದು ಸಂಜೆ 05.38ರ ತನಕ. ಬೆಂಗಳೂರು ಸೂರ್ಯೋದಯ: ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 06.23. ಸೂರ್ಯಾಸ್ತ: ಸಂಜೆ 05.39

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Horoscope : ಭಾನುವಾರ  ನವಂಬರ್ 20, 2022ರ ನಿತ್ಯ ಪಂಚಾಂಗ ಮತ್ತು ದ್ವಾದಶ ರಾಶಿಗಳ ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ:

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

 ಇಂದು, ಚಂದ್ರನ ಸಂವಹನವು ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿದ್ದೂ ಜತೆಗೆ ಹಸ್ತಾ ನಕ್ಷತ್ರದ ಪ್ರಭಾವ  ಇರಲಿದೆ. ಗ್ರಹಗಳ ಸಂವಹನದಿಂದಾಗಿ, ಈ ದಿನವು ನಿಮಗೆ ಹೇಗಿರುತ್ತದೆ? ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಚಿಹ್ನೆ ಯಾವುದು..? ನಿಮಗಿಂದು ಶುಭ ದಿನವೇ..? ಅಥವಾ ಅಶುಭ ದಿನವೇ..? ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯ ಫಲಾಫಲ ಈ ದಿನ ಹೇಗಿರುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

Ad Widget

ಮೇಷ ರಾಶಿ

Ad Widget

Ad Widget

ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮವು ಫಲ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮೊಳಗೆ ನೀವು ಅಪಾರವಾದ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ. ಶಾಂತಿಯ ಹಂಬಲದಲ್ಲಿ ಪೂಜಾ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿಯೂ ಸಮಯ ಕಳೆಯಲಾಗುವುದು. ನಕಾರಾತ್ಮಕ ವಿಷಯಗಳು ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹಾಳುಮಾಡಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವುಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಿ. ಸೋಮಾರಿತನದಿಂದ ಕೆಲಸ ತಪ್ಪಿಸುವ ಚಟುವಟಿಕೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಶಾಪಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಸಮಯ ಕಳೆಯುವಿರಿ. ದಾಸವಾಳದ ಹೂವನ್ನು ನೀರಿಗೆ ಹಾಕಿ ನೈವೇದ್ಯ ಮಾಡಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-95%

ವೃಷಭ ರಾಶಿ

ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಯಾವುದೇ ಸಂದಿಗ್ಧತೆ ಇಂದು ಬಗೆಹರಿಯುತ್ತದೆ. ಮಕ್ಕಳಿಂದ ಶುಭ ಸುದ್ದಿ ಬಂದರೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತಸದ ವಾತಾವರಣ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗಲಿದೆ. ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ ಯೋಜನೆಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ದೋಷಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಸುತ್ತಾಡುತ್ತಾ ಸಮಯ ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಕೆಲಸದ ಜೊತೆಗೆ ಕುಟುಂಬದ ಎಲ್ಲ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ನಿಮ್ಮ ಜವಾಬ್ದಾರಿ. ಏಕಾದಶಿಯಂದು ಭಗವಾನ್ ವಿಷ್ಣುವಿನ ಜೊತೆಗೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯನ್ನು ಪೂಜಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-90%

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ

ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಅಡಗಿರುವ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ಅರಿತು ಅವುಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾದ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಸಾಗಿಸಿ. ಕೆಲವು ಪ್ರಮುಖ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಸಹೋದರರೊಂದಿಗೆ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಚರ್ಚೆಯೂ ಆಗಬಹುದು. ಅಹಿತಕರ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ನಿರಾಶೆಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು. ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸವು ಶಾಂತಿಯುತವಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಪತಿ-ಪತ್ನಿಯರ ನಡುವೆ ಸಾಮರಸ್ಯದ ಭಾವನೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಹವಾಮಾನ ಬದಲಾವಣೆಯಿಂದಾಗಿ ಸ್ನಾಯು ನೋವು ಸಂಭವಿಸಬಹುದು. ಹಳದಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ದಾನ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಹಳದಿ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-76%

ಕಟಕ ರಾಶಿ

ಕರ್ಕಾಟಕ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾದ ದಿನವಾಗಲಿದೆ, ಹಠಾತ್ ಲಾಭದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯು ನಿಮಗೆ ರೂಪುಗೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಯವನ್ನು ಸದುಪಯೋಗಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಯಾವುದೇ ಉದ್ವೇಗ ಅಥವಾ ಆತಂಕವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ಧಾರ್ಮಿಕ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವೂ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಇತ್ಯಾದಿಗಳಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡದಂತೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮನೆಗೆ ಅತಿಥಿಗಳ ಆಗಮನದಿಂದ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಮುಖ ಕೆಲಸವೂ ನಿಲ್ಲುತ್ತದೆ. ಸಂಬಂಧಿಕರ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಬಂದರೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಬ್ಬದ ವಾತಾವರಣ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಅಕ್ಕಿಯನ್ನು ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಬೆರೆಸಿ ಸೂರ್ಯ ದೇವರಿಗೆ ಅರ್ಘ್ಯವನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-75%

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ

ಇಂದು ಅತ್ಯಂತ ಫಲಪ್ರದ ದಿನ, ನಿಮ್ಮ ಗುರಿಗಳತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸಿ. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಓಡಾಟ ಇರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಕೆಲಸದ ಯಶಸ್ಸು ನಿಮ್ಮ ಆಯಾಸವನ್ನು ಹೋಗಲಾಡಿಸುತ್ತದೆ. ಅನುಭವಿ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯುವ ಮೂಲಕ ಉತ್ತಮ ಕಲಿಕೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗಿನ ಹಳೆಯ ವಿವಾದಗಳು ಮರುಕಳಿಸಬಹುದು. ಓದುತ್ತಿರುವ ಮಕ್ಕಳಲ್ಲಿ ಸೋಮಾರಿತನ ಇರುತ್ತದೆ. ಪತಿ-ಪತ್ನಿ ಬಾಂಧವ್ಯ ಮಧುರವಾಗಿರಬಹುದು. ಕೆಲವು ರೀತಿಯ ಗಾಯದ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳನ್ನು ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಬೆರೆಸಿ ಸೂರ್ಯ ದೇವರಿಗೆ ಅರ್ಪಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-82%

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ

ಯಾವುದೇ ಸರ್ಕಾರಿ ಕೆಲಸಗಳು ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡರೆ ಅದನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಇಂದೇ ಸರಿಯಾದ ಸಮಯ. ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಸಂಬಂಧಗಳು ಸುಧಾರಿಸಿದರೆ, ನಂತರ ಎಲ್ಲೆಡೆಯಿಂದ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮನೆಯ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮತ್ತು ಅಲಂಕಾರಕ್ಕೂ ಸಮಯ ವ್ಯಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಹಳೆಯ ಆಸ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತೆ ಉದ್ಭವಿಸಬಹುದು. ಇಂದು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಅತಿಯಾದ ಕೆಲಸವು ಆಯಾಸ ಮತ್ತು ದೌರ್ಬಲ್ಯವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು. ಪೋಷಕರೊಂದಿಗೆ ಧಾರ್ಮಿಕ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ಯೋಜಿಸಲಾಗುವುದು. ಏಕಾದಶಿಯಂದು ವಿಷ್ಣು ಸಹಸ್ತ್ರನಾಮವನ್ನು ಪಠಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-80%

ತುಲಾ ರಾಶಿ

ತನ್ನ ಕೆಲಸವನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥಿತವಾಗಿ ಮಾಡುವುದು ಮತ್ತು ಸಮನ್ವಯವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರ ಪ್ರಮುಖ ಗುಣ. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಏನೇ ಕನಸುಗಳಿರಲಿ ಅಥವಾ ಕಲ್ಪನೆಗಳಿರಲಿ, ಅವುಗಳನ್ನು ಈಡೇರಿಸಲು ಸರಿಯಾದ ಸಮಯ. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ವ್ಯವಹರಿಸುವಾಗ ಹೆಚ್ಚು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ. ಪತಿ ಪತ್ನಿಯರ ನಡುವೆ ಕೆಲ ದಿನಗಳಿಂದ ಇದ್ದ ಮನಸ್ತಾಪ ಬಗೆಹರಿಯಲಿದೆ. ಆರೋಗ್ಯ ಚೆನ್ನಾಗಿರಬಹುದು. ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಮೋಜು ಮಸ್ತಿ ಮಾಡುವ ಮೂಡ್ ಇರುತ್ತದೆ. ತುಳಸಿಯ ಮುಂದೆ ಐದು ದೇಸಿ ತುಪ್ಪದ ದೀಪಗಳನ್ನು ಹಚ್ಚಿ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಹಾಕಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-75%

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಗಳು ವೇಗಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ಹೂಡಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ನೀವು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತಮ್ಮ ಅಧ್ಯಯನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನ ಹರಿಸಬೇಕು. ನೀವು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ನಿರತರಾಗಿರಬಹುದು. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಂತಸದ ವಾತಾವರಣ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗಬಹುದು. ಇಂದು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕೆಲಸ ಇರುತ್ತದೆ, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಓಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಹೊರಗಿನ ಆಹಾರವನ್ನು ಸೇವಿಸುವುದರಿಂದ ಹೊಟ್ಟೆ ನೋವು ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ. ವಿಷ್ಣುವನ್ನು ಪೂಜಿಸಿ ಮತ್ತು ಹಳದಿ ಹೂವುಗಳನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-79%

ಧನು ರಾಶಿ

ಧನು ರಾಶಿಯವರು ಯಾವುದೇ ಮಹತ್ವದ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಮನೆಯ ಹಿರಿಯರನ್ನು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಅವರ ಸೂಕ್ತ ಸಲಹೆಯಿಂದ ಯಶಸ್ಸು ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಮನರಂಜನೆಯಲ್ಲಿ ಸಮಯ ಕಳೆಯಬಹುದು. ಅತಿಯಾದ ಕೋಪ ಮತ್ತು ಆತುರವು ನಿಮಗೆ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ಮಾಡಬಹುದು. ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಧನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಬಳಸಿ. ಆರ್ಥಿಕ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನ ಹರಿಸಬೇಕು. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಶಾಂತಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಸೂರ್ಯ ದೇವರಿಗೆ ನೀರನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ ಮತ್ತು ಸೂರ್ಯ ಚಾಲೀಸಾವನ್ನು ಪಠಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-85%

ಮಕರ ರಾಶಿ

ಮಕರ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಶುಭ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಯೋಜಿಸಲಾಗುವುದು. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಚಿಂತನಶೀಲ ನಿರ್ಧಾರವು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಬಣ್ಣವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಆಲೋಚನೆಗಳ ಪ್ರಪಂಚದಿಂದ ಹೊರಬರುವ ಅವಶ್ಯಕತೆಯಿದೆ. ವ್ಯಾಪಾರ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ ನೀತಿಗಳು ಮತ್ತು ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಿ. ಮನೆಯ ವಾತಾವರಣವು ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷದ ಮೂಲವಾಗಿರಬಹುದು. ಅತಿಯಾದ ಒತ್ತಡ ಮತ್ತು ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಆಲೋಚನೆಗಳು ನೈತಿಕತೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಅರಳಿ ಮರದ ಕೆಳಗೆ ಸಾಸಿವೆ ಎಣ್ಣೆಯ ದೀಪವನ್ನು ಬೆಳಗಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-82%

ಕುಂಭ ರಾಶಿ

ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಸಾಹವು ನಿಮಗೆ ಅದ್ಭುತ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ದೋಷವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಮತ್ತು ತಿಳಿವಳಿಕೆ ಸಾಹಿತ್ಯವನ್ನು ಓದಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇಂದು ವಾಹನವನ್ನು ಬಹಳ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಬಳಸಿ. ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳು ಸುಗಮವಾಗಿ ಸಾಗುತ್ತವೆ. ಪತಿ-ಪತ್ನಿಯರ ನಡುವಿನ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಸಂಬಂಧ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ಉಳಿಯಬಹುದು. ಗಂಟಲಿನ ಸೋಂಕು ಮತ್ತು ಶೀತದ ದೂರುಗಳು ಇರಬಹುದು. ಕೆಲವರಿಗೆ ಜ್ವರವೂ ಇರಬಹುದು. ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣನನ್ನು ಆರಾಧಿಸಿ ಮತ್ತು ತುಳಸಿಯನ್ನು ಪೂಜಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-76%

ಮೀನ ರಾಶಿ

ಆದಾಯದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಇಂದು ಉತ್ತಮ ದಿನ ಎಂದು ಮೀನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಗಣೇಶ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ನೀವು ಆರ್ಥಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಗಮನಹರಿಸುತ್ತೀರಿ. ಮನೆ ಸುಧಾರಣೆಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ. ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಇತರರನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸುವ ಬದಲು, ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ಸಂಗಾತಿಯ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರ ಸಹಕಾರವು ನಿಮ್ಮ ಮನೋಬಲವನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಆದಿತ್ಯ ಹೃದಯ ಸ್ತೋತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸಿ.

ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ-92%

Click to comment

Leave a Reply

ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ

Bitter Gourd health benefits: ಹಾಗಲಕಾಯಿ ನಾಲಿಗೆಗೆ ಕಹಿ – ಉದರಕ್ಕೆ ಸಿಹಿ… ಇಲ್ಲಿದೆ ಅದರ ಆರೋಗ್ಯ ಪ್ರಯೋಜನಗಳು

Ad Widget

Ad Widget

ಹಾಗಲಾಯಿ (bitter Ground) ಮತ್ತು ಹಾಗಲಕಾಯಿಯ ಎಲೆಯು ನೈಸರ್ಗಿಕವಾಗಿ ಕಹಿ ರುಚಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ವಿಟಮಿನ್ ಸಿ ಮತ್ತು ವಿಟಮಿನ್ ಎ ಅತ್ಯಂತ ಸಮೃದ್ಧವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಆಂಟಿಆಕ್ಸಿಡೆಂಟ್ ಮತ್ತು ಹೈಪೊಗ್ಲಿಸಿಮಿಕ್ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು ಅಧಿಕವಾಗಿವೆ. ಇವು ಮಧುಮೇಹ, (diabites) ಚರ್ಮದ ಆರೋಗ್ಯ, ರಕ್ತದ ಸಮಸ್ಯೆ, ಹೃದಯ ಸಂಬಂಧಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಇನ್ನಿತರ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ನಿವಾರಿಸುವುದು. ಆಧುನಿಕ ಜೀವನ ಶೈಲಿಯಿಂದಾಗಿ ಉಂಟಾಗುವ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು (Health Issues) ಹಾಗೂ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಉಂಟಾಗುವ ಏರಿಳಿತಗಳನ್ನು ಸಮತೋಲನದಲ್ಲಿ ಇಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವುದು.

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಹಾಗಲಕಾಯಿಯನ್ನು ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಸೇವಿಸುವುದರಿಂದ ರಕ್ತವನ್ನು ಶುದ್ಧೀಕರಿಸುವುದರ ಜೊತೆಗೆ ಅನೇಕ ರೋಗಗಳನ್ನು ದೂರವಿರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಹಾಗಲಕಾಯಿ ಪೌಷ್ಟಿಕಾಂಶಗಳಿಂದ ಸಮೃದ್ಧವಾಗಿರುವ ಒಂದು ತರಕಾರಿ. ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಹಾಗಲಕಾಯಿಯಲ್ಲಿ ಜೀವಸತ್ವಗಳು, ಬಿ1, ಬಿ2 ಮತ್ತು ಬಿ3, ಸಿ, ಮೆಗ್ನೀಸಿಯಮ್‌, ಫೋಲೇಟ್‌, ಸತು, ರಂಜಕ, ಮ್ಯಾಂಗನೀಸ್‌ಗಳಿಂದ ಸಮೃದ್ಧವಾಗಿದೆ.
ಹಾಗಲಕಾಯಿಯ ಪ್ರಯೋಜನಗಳು ಇಂತಿವೆ..

Ad Widget

*ಮಧುಮೇಹ ಹೊಂದಿರುವವರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು:
ಹಾಗಲಕಾಯಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಮಧುಮೇಹ ಹೊಂದಿರುವವರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಸೀಮಿತವಾಗಿದೆ. ಇದು ಸಸ್ಯ ಆಧಾರಿತ ಇನ್ಸುಲಿನ್‌ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಸಹಜವಾಗಿಯೇ ದೇಹದಲ್ಲಿನ ಅಧಿಕ ರಕ್ತದ ಸಕ್ಕರೆಯ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

Ad Widget

Ad Widget

*ಹಾಗಲಕಾಯಿ ಆಸ್ತಮಾ ರೋಗಿಗಳಿಗೆ ಬಹಳ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ. ಆಸ್ತಮಾ ರೋಗಿಗಳಿಗೆ ಹಾಗಲಕಾಯಿ ತರಕಾರಿಯನ್ನು ಮಸಾಲೆ ಇಲ್ಲದೆ ತಿನ್ನಬೇಕು, ಇದು ಆಸ್ತಮಾವನ್ನು ಗುಣಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

*ಹಾಗಲಕಾಯಿ ಸಂಧಿವಾತ ಮತ್ತು ಕೈ ಕಾಲುಗಳನ್ನು ಗುಣಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಹಾಗಲಕಾಯಿ ರಸವನ್ನು ಮಸಾಜ್ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಸಂಧಿವಾತದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತದೆ.

*ತೂಕ ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಹಾಗಲಕಾಯಿ:ಹಾಗಲಕಾಯಿ ಅತ್ಯಂತ ಕಡಿಮೆ ಕ್ಯಾಲೋರಿ ಅಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇದು ತನ್ನ ಕಡಿಮೆ ಕೊಬ್ಬಿನ ಕಾರಣದಿಂದ ತೂಕ ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ನೇರವಾಗಿ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಫೈಬರ್‌ ಯಥೇಚ್ಚವಾಗಿದೆ. ಫೈಬರ್‌ ಹೊಂದಿರುವ ಆಹಾರ ಸೇವನೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಜೀರ್ಣಕ್ರಿಯೆ ಸುಗಮಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಪದೇ ಪದೇ ತಿನ್ನಬೇಕು ಎಂಬ ಹಸಿವಿನ ಬಯಕೆಯನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ಹಾಗಲಕಾಯಿ ದೇಹದಲ್ಲಿರುವ ಕೆಟ್ಟ ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್‌ ಅನ್ನು ಸುಡುತ್ತದೆ. ಇದರ ಪರಿಣಾಮ ತೂಕ ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ

*ಚರ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಗುಣಪಡಿಸುತ್ತದೆ:ಹಾಗಲಕಾಯಿಯು ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ರೋಗಗಳನ್ನು, ಚರ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಗುಣ ಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಕಬ್ಬಿಣ ಮತ್ತು ಮೆಗ್ನೀಸಿಯಮ್‌ನಂತಹ ವಿವಿಧ ಜೀವಸತ್ವಗಳು ಮತ್ತು ಖನಿಜಗಳು ಹೊಂದಿರುವುದರಿಂದ ಚರ್ಮ ಮತ್ತು ಕೂದಲಿಗೆ ರಕ್ಷಣೆಯಾಗಿ ನಿಲ್ಲುತ್ತದೆ. ಅನೇಕ ಚರ್ಮ ವ್ಯಾಧಿಗಳಾದ, ಸೋರಿಯಾಸಿಸ್, ಎಗ್ಜಿಮಾ ಮತ್ತು ಮೊಡವೆ ತ್ವಚೆಗೂ ಕೂಡ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.

Continue Reading

ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ

ಈ ವಾರ ಯಾವಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಲಾಭ..? ಯಾವೂದಕ್ಕೆ ನಷ್ಟ..? ಇಲ್ಲಿದೆ ಓದಿ ‘ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ’

Ad Widget

Ad Widget

ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ: 20-03-2023 ರಿಂದ 26-03-2023 ರವರೆಗೆ ಜ್ಯೋತಿಷಿ : ಶಿವಪ್ರಸಾದ್ ಭಾರದ್ವಾಜ್ ಪುತ್ತೂರು
94484 10257

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಮೇಷ : ಚಿನ್ನ, ಬೆಳ್ಳಿ ಇನ್ನಿತರ ಆಭರಣ ಸಂಬಂಧಿತ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಿಗೆ ಭಾರಿ ಲಾಭದ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿಯುತವಾದ ವಾತಾವರಣವಿದ್ದು, ಸುಖ-ಸಂತೋಷಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವಿರಿ.

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ವೃಷಭ : ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುವಿರಿ. ಪ್ರವಾಸೋದ್ಯಮ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ನಿರ್ವಹಿಸುವವರಿಗೆ ಲಾಭಕರ ವಾರ. ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವಿರಿ.

Ad Widget

ಮಿಥುನ : ಬೇಸರಗೊಂಡಿರುವ ಮನಸುಗಳಿಗೆ ಸಮಾಧಾನ ಹೇಳುವಿರಿ. ಪೂರೈಸಲಾಗದಷ್ಟು ಕೆಲಸವನ್ನು ವಹಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ಕೆಲವೊಂದು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ಹೊರಬರುವುದು ಕಷ್ಟವಾದೀತು.

Ad Widget

Ad Widget

ಕರ್ಕಾಟಕ : ನಿಮ್ಮ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೇರನಡೆ-ನುಡಿಯವರು ಎಂದು ಗುರುತಿಸುವರು. ನಿಮ್ಮ ಶಿಸ್ತು ಜನರ ಮೆಚ್ಚುಗೆಗೆ ಪಾತ್ರವಾಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದಾದರೂ ದಾಖಲೆ ಪತ್ರಗಳು ದೋಷಪೂರಿತವಾಗಿ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಸರಿಪಡಿಸಿ.

ಸಿಂಹ : ನೀವು ಮಾಡುವ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಒಂದಷ್ಟು ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟವರ ಜೊತೆ ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಚರ್ಚಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಒಳಿತು. ಹಣವನ್ನು ಬುದ್ದಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ಖರ್ಚುಮಾಡುವಿರಿ.

ಕನ್ಯಾ : ನಿಮ್ಮ ಯಶಸ್ಸಿನ ಬಗ್ಗೆ ಜನರು ಅಸೂಯೆಪಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ನಿಮಗೆ ಅತಿ ಪ್ರಿಯವಾದ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುವಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮ ಜೀವನ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ.

ತುಲಾ : ಕಳೆದು ಹೋದ ವಸ್ತುವನ್ನು ಹುಡುಕುವುದರಲ್ಲಿ ಸಮಯ ವ್ಯರ್ಥವಾಗುವುದು. ಅನಗತ್ಯ ವಿಚಾರಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಬೇಡಿ. ನಿಮ್ಮ ವರ್ತನೆಯು ಮನೆಯವರಿಗೆ ಸಂತೋಷ ಉಂಟು ಮಾಡಬಹುದು.

ವೃಶ್ಚಿಕ : ಅಣ್ಣ-ತಮ್ಮಂದಿರ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಮಾತು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ನಡವಳಿಕೆ ಹಿತ-ಮಿತವಾಗಿ ಇರಲಿ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳ ಕುರಿತು ಪ್ರಶಂಸೆ ವ್ಯಕ್ತವಾಗುವುದು. ಅನಗತ್ಯ ಯೋಚನೆಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ.

ಧನಸ್ಸು : ಕೆಲವೊಂದು ವಾದಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿಹಾಕಿಕೊಳ್ಳುವಿರಿ. ಅವಿವಾಹಿತರಿಗೆ ವಿವಾಹ ಭಾಗ್ಯ ಕೂಡಿ ಬರಲಿದೆ. ತಂದೆ-ತಾಯಿಗಳ ಆರೋಗ್ಯ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ.

ಮಕರ : ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಎಷ್ಟೇ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿದ್ದರೂ ಅದನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಇರಲಿದೆ. ಸಮಸ್ಯೆ ಎಷ್ಟೇ ಗಂಭೀರವಾಗಿದ್ದರೂ ಅದು ಬಗೆಹರಿಯಲಿದೆ ಚಿಂತಿಸದಿರಿ.

ಕುಂಭ : ರಾಜಕೀಯ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಎಚ್ಚರವಾಗಿ ಇರುವುದು ಒಳಿತು. ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ನಿರಾತಂಕವಾಗಿ ಸಾಗುವವು. ಆದಾಯದ ಖರ್ಚಿಗೆ ಕೆಲವು ದಾರಿಗಳು ತೋರುವವು, ಜಾಗ್ರತೆಯಾಗಿರುವುದು ಒಳಿತು.

ಮೀನಾ : ನೀವು ಯೋಚಿಸಿದ ಮಹತ್ತರವಾದ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಬಹಳ ಶ್ರಮದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ನೀವು ಯೋಚಿಸಿದಂತೆಯೇ ಎಲ್ಲವೂ ಯಶಸ್ವಿ ಆಗಲಿದೆ. ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಪಥವನ್ನು ಗಟ್ಟಿಗೊಳಿಸುವಿರಿ.

Continue Reading

ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ

ಯಾವಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶುಭ..? ಯಾರಿಗೆ ಅಶುಭ..? ಈ ವಾರದ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ

Ad Widget

Ad Widget

ಮೇಷ : ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆ ಮತ್ತು ವಿವೇಚನೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ವಿರೋಧಿಗಳ ತಂತ್ರಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ನ್ಯಾಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕರಣ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರೆ ತೀರ್ಪು ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿ ಬರಬಹುದು. ಆರೋಗ್ಯದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ವೃಷಭ : ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಬಂಧದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ನಿಕಟ ಸಂಬಂಧಿಗಳ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯ ಮಾಡುವ ತಪ್ಪು ಮಾಡದಿರಿ.

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಮಿಥುನ : ಭೂಮಿ ಮತ್ತು ಆಸ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ದೂರವಾಗುತ್ತವೆ. ಭೂಮಿ, ಕಟ್ಟಡಗಳ ಖರೀದಿ ಮತ್ತು ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಪ್ರಯತ್ನ ಸಫಲವಾಗಲಿದೆ.

Ad Widget

ಕರ್ಕಾಟಕ : ವಾರದ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಅನಗತ್ಯ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾವಣೆಯಾಗಬಹುದು. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದಿಂದ ಮಾತ್ರ ಅಪೇಕ್ಷಿತ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

Ad Widget

Ad Widget

ಸಿಂಹ : ನೀವು ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ದೊಡ್ಡ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ವಿಶೇಷವೆಂದರೆ ಹೀಗೆ ಮಾಡುವಾಗ ಕುಟುಂಬದವರ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಹಕಾರ ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ.ಪರೀಕ್ಷೆಯ ತಯಾರಿಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರುವ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಕೆಲವು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

ಕನ್ಯಾ : ಉದ್ಯೋಗಸ್ಥ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಈ ಸಮಯ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಷ್ಟವಾಗಬಹುದು. ಅವರು ತಮ್ಮ ಮನೆ ಮತ್ತು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಲು ಕೆಲವು ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಂಬಂಧಗಳ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ವಾರದ ಮಧ್ಯಭಾಗವು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಡಿಮೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ತುಲಾ : ಯಾವುದೇ ವಿಶೇಷ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಹೋದರರು ಮತ್ತು ಬಂಧುಗಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಹಕಾರ ಇರುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಯಶಸ್ಸಿನ ಬಗ್ಗೆ ಅಸೂಯೆಪಡುವ ಜನರಿಂದ ನೀವು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು.

ವೃಶ್ಚಿಕ : ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯವು ಕಡಿಮೆ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವೆಚ್ಚಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಲಿದೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ವ್ಯರ್ಥವಾದ ಓಟ ಮತ್ತು ದುಂದುವೆಚ್ಚಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ. ವಾರದ ಮಧ್ಯಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಾಧಾನ ಸಿಗಲಿದೆ.

ಧನು : ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಪಿತೂರಿ ಮಾಡುವ ಜನರ ಬಗ್ಗೆ ಎಚ್ಚರದಿಂದಿರಿ. ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ತಯಾರಿಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರುವ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಅಪೇಕ್ಷಿತ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ.

ಮಕರ :ದೂರದ ಪ್ರಯಾಣದ ಸಾಧ್ಯತೆ. ಭೂ-ಕಟ್ಟಡಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಿವಾದಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿರಿ. ತಿಂಗಳ ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಮಾತು ಮತ್ತು ನಡವಳಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಕುಂಭ : ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಕಮಿಷನ್ ಆಧಾರಿತ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವವರಿಗೆ ಈ ಸಮಯ ತುಂಬಾ ಶುಭಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಮೀನಾ : ನೀವು ಬಹಳ ಸಮಯದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಈ ವಾರ ಹೊಸ ಅವಕಾಶ ಪಡೆಯಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯರಿಂದ ವಿಶೇಷ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಸರ್ಕಾರ ಮತ್ತು ಆಡಳಿತದ ಸಹಾಯದಿಂದ, ನೀವು ದೀರ್ಘ ಸಮಯದಿಂದ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತೀರಿ.

Continue Reading

Trending

error: Content is protected !!