ನೂತನ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ವಾಹಿನಿ ‘TV ವಿಕ್ರಮ’ ಶುಭಾರಂಭ

FB_IMG_1636121337031
Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ಬೆಂಗಳೂರು: ಪೋಸ್ಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಖ್ಯಾತಿ‌ಯ ಮಹೇಶ್ ವಿಕ್ರಮ ಹೆಗ್ಡೆ ಸಾರಥ್ಯ‌ದಲ್ಲಿ ನೂತನ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ವಾಹಿನಿ TV ವಿಕ್ರಮ ಇಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿದೆ.

Ad Widget

Ad Widget

Ad Widget

ವಿನೂತನ ಪ್ರಯತ್ನ‌ಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಈ ಡಿಜಿಟಲ್ ವಾಹಿನಿಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ‌ತೆಯ ವಿಚಾರಧಾರೆ‌ಗಳ ಕುರಿತು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ‌ಗಳನ್ನು ಇದರಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದಾಗಿದೆ. ದೇಶ ಸೇವೆ, ಧರ್ಮ ಸೇವೆ, ಸಮಾಜ ಸೇವೆ‌ಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ವಿಕ್ರಮ ವಾಹಿನಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ‌ಗಳನ್ನು ಸಾದರಪಡಿಸಲಿದೆ.

Ad Widget

ಚಾಲಕರು ನಿದ್ದೆ ಮಂಪರಿಗೆ ಜಾರಿ ಅಪಘಾತವಾಗುವದನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟಲು ಇಬ್ಬರು ಹೈ ಸ್ಕೂಲ್‌ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತಯಾರಿಸಿದರು ವಿಶಿಷ್ಟ ಸಾಧನ -2 ಸೆಕೆಂಡ್ಸ್‌ ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಅವಧಿಗೆ ಕಣ್ಣು ರೆಪ್ಪೆ ಮುಚ್ಚಿದರೆ ಎಚ್ಚರಿಸುತ್ತೆ ಈ ಉಪಕರಣ ನಿತ್ಯ ನೋಡುವ ಹೆದ್ದಾರಿ ಅಪಘಾತವೇ ಉಪಕರಣ ತಯಾರಿಸಲು ಪ್ರೇರಣೆ:

Ad Widget

Ad Widget

ಖ್ಯಾತ ನಿರೂಪಕರು ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ‌ಗಳನ್ನು ನಡೆಸಿಕೊಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಬೆಳಗ್ಗೆ ಪೇಜಾವರ ಮಠದ ವಿದ್ವಾನ್ ಕೃಷ್ಣ‌ರಾಜ ಕುತ್ಪಾಡಿ ಅವರಿಂದ ಭಗವದ್ಗೀತೆ, ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಮಿಷನ್‌ನ ಸ್ವಾಮಿ ತ್ಯಾಗೀಶ್ವರಾನಂದ ಅವರಿಂದ ವಿವೇಕ ವಾಣಿ, ಶಿಕ್ಷಣ ತಜ್ಞ ಡಾ. ಗುರುರಾಜ ಕರಜಗಿ ಅವರಿಂದ ಲೈಫ್ ಈಸ್ ಬ್ಯೂಟಿಫುಲ್, ಸಂಸ್ಕೃತ – ಸಂಗೀತ ವಿದುಷಿ ವಿ. ಬಿ. ಆರತಿ ಅವರಿಂದ ಸಮ್ಯಕ್ ಸಂವಾದ, ಮುಮ್ತಾಸ್ ಅವರಿಂದ ಮಜ್ಬೂತ್ ಭಾರತ, ನಿರೂಪಕಿ ಸೋನಿಯಾ ಅವರಿಂದ ಇತಿಹಾಸ, ವಿಶೇಷ ಸಂದರ್ಶನ, ಲೇಖಕ, ಚಿಂತಕ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಸೂಲಿಬೆಲೆ ಅವರಿಂದ ಯೋಧ, ಖ್ಯಾತ ನಿರೂಪಕ ರಾಘವ ಸೂರ್ಯ ಅವರಿಂದ ದೇಶದ ಕಥೆ, ಕಿರಿಕ್ ಕೀರ್ತಿ ಅವರಿಂದ ಅಂತರಂಗ ಸುದ್ದಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ‌ಗಳು ನಡೆಯಲಿವೆ. ಜೊತೆಗೆ ಆ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಯೂ TV ವಿಕ್ರಮ‌ದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರ‌ವಾಗಲಿದೆ.

Leave a Reply

Recent Posts

ದೇಶದಲ್ಲಿ ಹಿಂದೂಗಳ ಶಕ್ತಿ ಹೇಗಿರಬೇಕೆಂದರೆ ಸರ್ಕಾರ ಹಿಂದೂಗಳ ಹೇಳಿಕೆಯಂತೆ ನಡೆಯಬೇಕು..! : ದೇವಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಸರಕಾರಿಕರಣಗೊಳಿಸಿದಂತೆ ಮಸೀದಿಗಳನ್ನು ಏಕೆ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ..? ಮಂದಿರ ಸಂಸ್ಕೃತಿ ರಕ್ಷಣೆ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಚರ್ಚೆ – ಮುಂಬೈಯ ಶ್ರೀ ಸಿದ್ಧಿ ವಿನಾಯಕ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿನ ಭ್ರಷ್ಟಾಚಾರ ಬೆಳಕಿಗೆ ತಂದಿರುವ ಸುಪ್ರಸಿದ್ಧ ಸರ್ಜನ್ ರ ಪುಸ್ತಕ ಬಿಡುಗಡೆ

error: Content is protected !!
%d bloggers like this: